Taktvoll @ MEDICA 2022!Duba ku a Dusseldorf!

labarai22 labarai11

MEDICA 2022-Mafi girma a duk wuraren kiwon lafiya za a gudanar a Dusseldorf a ranar 23-26 ga Nuwamba, 2022. Beijing Taktvoll za ta shiga cikin baje kolin.Lambar Booth: 17B34-3, maraba da zuwa rumfarmu.
Lokacin nuni: Nuwamba 23-26, 2022
Wuri: Cibiyar Baje koli ta Duniya, Dusseldorf

Gabatarwar nuni:

Medica ita ce babbar kasuwar baje kolin likitanci a duniya don fasahar likitanci, kayan aikin lantarki, kayan aikin dakin gwaje-gwaje, bincike da magunguna.Baje kolin yana faruwa sau ɗaya a shekara a Dusseldorf kuma yana buɗe don kasuwanci baƙi kawai.
An rarraba baje kolin zuwa fannonin kimiyyar lantarki da fasahar likitanci, fasahar sadarwa da sadarwa, ilimin motsa jiki da fasahar kashi, kayan da ake iya zubarwa, kayayyaki da kayayyakin masarufi, kayan aikin dakin gwaje-gwaje da kayayyakin bincike.
Baya ga baje kolin cinikayya, tarukan Medica da tarukan dandali sun kasance a cikin tayin da aka yi na wannan baje kolin, wanda ke cike da ayyuka da yawa da nunin nunin ban sha'awa.Ana gudanar da Medica tare da babban baje kolin magunguna na duniya, Compamed.Don haka, ana gabatar da dukkan tsarin tsarin samfuran magunguna da fasaha ga baƙi kuma suna buƙatar ziyarar nunin nunin biyu ga kowane ƙwararren masana'antu.
Tarukan (ciki har da MEDICA Health IT, MEDICA Connected Healthcare, MEDICA Wound Care, da dai sauransu) da nunin nuni na musamman sun ƙunshi jigogi da yawa na fasahar fasaha.
MEDICA 2022 za ta ba da haske game da yanayin dijital na gaba, ka'idojin fasahar likitanci da AI waɗanda ke da yuwuwar canza tattalin arzikin kiwon lafiya.Aiwatar da aikace-aikacen kiwon lafiya na AI, bugu na lantarki da sabbin abubuwa kuma za su kasance ƙarƙashin tabo a baje kolin.An ƙaddamar da kwanan nan, Kwalejin MEDICA za ta ƙunshi darussa masu amfani.Magungunan MEDICA + Taron Wasanni zai rufe rigakafin rigakafi da jiyya na wasanni.

Manyan samfuran da aka baje kolin:

Sabuwar ƙarni na electrosurgical ES-300D don aikin tiyata na endoscopic
Na'urar tiyata sanye take da nau'ikan igiyoyin fitarwa guda goma (7 don unipolar da 3 don bipolar) da aikin ƙwaƙwalwar ajiya don fitarwa, yana ba da mafita mai aminci da inganci don tiyata lokacin amfani da kewayon na'urorin lantarki.ES-300D shine na'ura mai ƙarfi mafi ƙarfi.Baya ga ainihin yankewa da ayyukan coagulation, yana da aikin rufewar jijiyoyin jini, wanda zai iya rufe hanyoyin jini na 7mm.Bugu da ƙari, yana iya canzawa zuwa yankan endoscopic ta danna maballin kuma yana da saurin yankan 5 don likitoci su zaɓa daga.A lokaci guda, yana kuma tallafawa tsarin argon.

 

labarai2_1

Multifunctional electrosurgical naúrar ES-200PK

Ƙungiyar lantarki ta ES-200PK na'ura ce ta duniya wacce ta dace da yawancin na'urorin haɗi a kasuwa.Sassan tiyata na gama-gari, likitan kasusuwa, tiyatar thoracic da ciki, tiyatar kirji, urology, gynecology, neurosurgery, tiyatar fuska, tiyatar hannu, tiyatar filastik, tiyatar kwaskwarima, dubura, tumor da sauran sassan, musamman dacewa da likitoci biyu don yin manyan tiyata a lokaci guda. akan mara lafiya guda.Tare da na'urorin haɗi masu dacewa, ana iya amfani da shi a cikin hanyoyin endoscopic kamar laparoscopy da cystoscopy.

labarai2_2

ES-120LEEP Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Gynecology

Naúrar wutar lantarki mai nau'i-nau'i iri-iri 8, gami da nau'ikan resection na unipolar iri 4, nau'ikan electrocoagulation na unipolar guda 2, da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan bipolar guda 2, na iya biyan buƙatun hanyoyin tiyata iri-iri tare da dacewa.Ginin tsarin sa ido na ingancin tuntuɓar yana kuma tabbatar da aminci ta hanyar sa ido kan yawan ɗigogi na halin yanzu yayin tiyata.Na'urar tiyata ta lantarki na iya yin daidaitaccen yanke wuraren cututtukan cututtuka ta hanyar amfani da wukake masu girma dabam.

labarai2_3

Ƙarshe ultra-high-definition dijital lantarki colposcope SJR-YD4

SJR-YD4 shine samfurin farko na jerin Taktvoll Digital Electronic Colposcopy.An kera ta musamman don biyan buƙatun ingantacciyar jarrabawar mata.Sabbin ƙirar sa na ceton sararin samaniya da fasali, gami da ɗaukar hoto na dijital da ayyukan kallo da yawa, sun mai da shi kayan aiki mai mahimmanci a cikin saitunan asibiti.

labarai2_4

Sabon ƙarni na mai kaifin allo taba garkuwa tsarin tsarkakewa

SMOKE-VAC 3000 PLUS na zamani ne, tsarin kula da taba sigari na allon taɓawa don ɗakin aiki.Tare da ƙarancin ƙira da aikin shiru, yana ba da ingantaccen bayani don rage cutar da hayaƙin tiyata.Yin amfani da fasahar tacewa ta ULPA, yana kawar da kashi 99.999% na gurɓataccen hayaki kuma yana rage fallasa sama da sinadarai masu guba 80 da ke cikin hayakin tiyata, waɗanda suke daidai da sigari 27-30.

labarai2_5


Lokacin aikawa: Janairu-05-2023