Barka da zuwa TAKTVOL

SMOKE-VAC 2000 Tsarin Kashe Hayaki

Takaitaccen Bayani:

Hayakin tiyata yana kunshe da kashi 95% na ruwa ko tururin ruwa da tarkacen tantanin halitta kashi 5% a cikin nau'in barbashi.Duk da haka, waɗannan ƙwayoyin da ba su kai kashi 5% ba ne ke haifar da hayaƙin tiyata don yin mummunar illa ga lafiyar ɗan adam.Abubuwan da ke ƙunshe a cikin waɗannan ɓangarorin galibi sun haɗa da gutsuttsuran jini da nama, abubuwan sinadarai masu cutarwa, ƙwayoyin cuta masu aiki, sel masu aiki, barbashi marasa aiki, da abubuwa masu haifar da maye gurbi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Saukewa: SM2000-EN

Bayanin Samfura

Smoke-Vac 2000 na'urar shan sigari na likitanci tana ɗaukar injin shan taba 200W don cire hayaki mai cutarwa da aka samar da kyau yayin LEEP na mata, jiyya na microwave, Laser CO2, da sauran ayyuka.

A cewar rahotannin adabi na gida da na waje, hayaki yana ɗauke da ƙwayoyin cuta masu amfani kamar su HPV da HIV.Smoke-Vac 2000 na iya shafewa da tace hayakin da aka samar yayin aikin ta hanyoyi da yawa, yana kawar da mummunan hayaki da aka haifar a lokacin babban aikin lantarki, maganin microwave, CO2 Laser, da sauran ayyukan tiyata, don tsarkake iska da ragewa. hayaki mai cutarwa ga kulawar likita.Hatsari ga ma'aikata da marasa lafiya.

Za'a iya kunna na'urar shan sigari ta Smoke-Vac 2000 da hannu ko ta hanyar sauya ƙafar ƙafa kuma tana iya aiki cikin nutsuwa har ma da yawan gudu.An shigar da tacewa a waje, wanda yake da sauri da sauƙi don maye gurbin.

Siffofin

Natsuwa da inganci
Ayyukan ƙararrawa na hankali

99.99% tace

Rayuwa mai mahimmanci har zuwa awanni 12

Ƙirar ƙira, mai sauƙin shigarwa

Aiki shiru
Saitin wutar lantarki na ainihin lokacin nuni na LED da ƙwarewar aiki mai dacewa na iya rage gurɓatar hayaniya yayin tiyata

Saka idanu na hankali na matsayin kashi tace
Tsarin na iya saka idanu ta atomatik rayuwar sabis na ɓangaren tacewa, gano yanayin haɗin na'urorin haɗi, da ba da ƙararrawa na lamba.Rayuwar tacewa har zuwa awanni 12.

Ƙirar ƙira, mai sauƙin shigarwa
Ana iya sanya shi a kan shiryayye kuma a haɗa shi tare da wasu kayan aiki a kan keken da aka yi amfani da shi tare da janareta na lantarki.

Saukewa: SM2000-R
Saukewa: SM2000-R-1
Saukewa: SM2000-L-1
SM2000-L

Maɓalli Maɓalli

Girman

260cm x 280cm x 120cm

Ingantaccen tsarkakewa

99.99%

Nauyi

3.5kg

Digiri na Tsarkakewa

0.3m ku

Surutu

<60dB(A)

Gudanar da Ayyuka

Manual/Auto/Kafar Sauyawa

Na'urorin haɗi

Sunan samfur

Lambar Samfuri

Tace Tube, 200cm Saukewa: SJR-2553
Sauƙaƙe Speculum Tubing Tare da Adafta Saukewa: SJR-4057
Saf-T-Wand V140
Cable Connection Connection Saukewa: SJR-2039
Macijin kafa Saukewa: SZFS-2725

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana